73 ตอบกลับ

พึ่งหายตอน32-33วีค ก่อนหน้านี้คือคันมาก เกาแบบไม่กลัวท้องลายเลย

คันมากค่ะ​ เป็นช่วงขาช่วงก้นค่ะคันเกาจนดำหมด​อดเกาไมาได้😂😂

VIP Member

คันไปทั้งตัวเลยค่ะ ตุ่มขึ้นหลังเต็มเลย อากาศร้อนแล้วก็คัน

คันตั้งแต่เริ่มท้องเลยคะแม่บ้านนี้ ตอนนี้เริ่มคันมากแล้ว

คันค่ะเเต่ไม่เกาไช้ครีมทาเเละทาเเป้งเเทนค่ะ กลัวท้องลาย

คัยทั้งตัวเลยค่ะ มีสิวแกะด้วยคันด้วย เป็นจุดดำๆเต็มเลย

VIP Member

เปนเม็ดเหมือนกันเลยคะที่เดียวกันด้วยเเต่ใม่ค่อยคันคะ

คันค่ะ แต่ทำไมท้องไม่แตก ดูท้องบ้านนี้ 555555555 ลายเป็นเสือ

คันค่ะแต่พยายามไม่เกาค่ะแค่เราคันเฉยๆดีที่ไม่มีผื่น

เหมือนกันเลยทั้งคันทั้งสิวเต็มท้องเลยคร่า