57 ตอบกลับ

24กันยาแต่หมอนัดผ่า16กันยาจ้า สู้ๆนะค่ะแม่ๆ

บ้านนี้กำหนด24กันยาเงียบเหมือนกันค่ะแม่😂

TapFluencer

บ้านนี้หมอบอก 7ตุลา แต่กลัวจะแตกก่อนค่ะ

เหมือนกันค่ะ ตัวเล็กยังไม่ยอมออกมาเลย

แต่ไม่เจ็บมีท้อง

บ้านนี้10กันยาค่ะ มีอาการบ้างแล้วค่ะ

บ้านนี้15กันยา ยังเงียบเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้กำหนด6กันยาค่ะยังเงียบยุเลย

12กันยาค่ะเริ่มมีอาการปวดบ้างแล้วค้ะ

ขอไห้แข็งแรงทั้งแม่และลูกน่ะค่ะ

บ้านนี้2 กันยาก็เงียบเหมือนกันค่ะ🤣

เหมือนกันค่ะตอนนี้น้องน้ำหนัก3500+ กลัวมากค่ะ

เหมือนกันเลยคะ​ แน่นไปหมดแล้ววววว