110 ตอบกลับ

อัพเดตค่ะ น้องมาแร้วว 💕💕 โอ้วว ตื่นเต้นมากๆเรยค่ะ ขอบคุณทุกคำแนะนำนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ

VIP Member

สู้ๆนะค่ะเราปล่อยมาตลอด7เกือบ8ปี เพิ่งจะติดตอนนี้ ใกล้คลอดแล้วค่ะ😊

VIP Member

ท้องค่ะ แต่ถ้าอยากให้แน่ใจแนะนำตรวจใหม่หรือตรวจกับหมอก็ได้ค่ะ

ท้องจร้า ของเราก็จางแบบนี้ตอนนี้ 4 เดือนแล้วครับ

ขอบคุณ​มาก​นะ​ค่ะ​

อยากมีโมเม้นแบบนี้บ้างค่ะ..ยินดีด้วยนะค่ะ

ขึ้น2ขีด ค่ะท้องชัวร์เรย ยังไงตรวจซ้ำอีกนะคะ

รอสองสามวันแล้วตรวจอีกนะคะเพื่อความมั่นใจ

อีกขีดขึ้นจางๆ มีลุ้นนะคะแม่ รอตรวจซ้ำค่ะ

VIP Member

ลองตรวจฉี่แรกของวันดูนะคะ ขอให้โชคดีค่ะ

พรุ่งนี้ลองเทสอีกทีนะคะ ลุ้นๆ ดีใจด้วยค่ะ

อย่าเครียดมากนะคะ เดี้ยวน้องก้มาค่ะ💕