28 ตอบกลับ

ของเราหมอบอกอาจจะคลอดตุลาคมค่ะ เวลาหมอนัดหมอซาวด์ทุกครั้งเเล้วหมอก็บอกค่ะ

บ้านนี้ 3 พฤศจิกายนกังวลเหมือนกันค่ะว่าจะแตกเดือนตุลาลุ้นอยู่เหมือนกันค่ะ

กำหนด3 พ.ย. เหมือนกันเลยค่ะ แม่มีอาการท้องแข็งบ้างไหมคะ

บ้านนี้กำหนด9พฤศจิกายนเเบบกังวลอยู่น่ะค่ะหัวลงต่ำกลัวจ้ะออกก่อนกำหนด

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะแต่ก็+-1สัปดาห์ แต่หัวน้องยังกลับ😅

TapFluencer

บ้านนี้ กำหนด22พ.ย กลัวแอบแตกก่อนมากๆ เตรียมความพร้อมให้เร็วที่สุด💕💕

บ้านนี้กำหนด4พ.ยแต่ก็แอบคิดๆน่าจะช่วงปลายต.ค ท้องนี้หมอบอก37สัปดาห์

เหมือนกันเลยค่ะ ท้องลงต่ำมากแล้วค่ะ

บ้านนี้14 พ.ย แต่เตรียมใจไว้ท้ายๆเดือนต.คค่ะ น้องดิ้นลงต่ำแย้ว

บ้านนี้กำหนดคลอด4พฤจิค่ะแม่แอบลุ้นเหมือนกันจะแตกตุลาไหม

เดือนเดียวกันเลยค่ะแม่มีแววคลอดก่อนกำหนดเหมือนกันค่ะ

กำหนด 3 พ.ย. แต่เหมือนน้องจะแอบย้ายทีมอยู่เหมือนกันกันค่ะ

ทีมเดียวกันเลยค่ะ แอบกังวนน่าจะไม่พ้นเดือนตุลาคม😊

แล้วแต่คนค่ะแม่ แต่เห็นทีมกันยาแตกสิงหาเยอะอยู่ค่ะ