35 ตอบกลับ

ฉีดแอสตร้าเข็มแรกเข็มที่2ไฟเซอร์ฉีดได้2วันแล้วคะ ปวดแขนนิดหน่อย เวัยนหัว คลื่นไส้ ไม่มีไข้ วันนี้ดีขึ้นแล้วคะ ลูกดิ้นปกติ

เราไปฉีดไฟเซอร์มาเมื่อวันที่ 18ที่ผ่านมาค่ะ อาการแรกคือหิว,ง่วง,แล้วปวดแขน แค่นั้นค่ะ น้องดิ้นปกติ/ แม่บ้านนี้24วีคค่ะ

เป็นด่านหน้า ฉีดไฟเซอร์ตอนอายุครรภ์ 14+4 หลังฉีด5ชม.มีแค่ปวดบริเวณที่ฉีด อาการปกติ หมอนัดANC ตรวจดูปกติทุกอย่างค่ะ

เข็มแรก 24 ส.ค ไม่มีอาการอะไร ปวดแขน 1วัน หาย เข็มที่ 2 14 ก.ย ปวดแขนที่ฉีด มีไข้ขึ้นสูง ตอนนี้ปกติแล้วค่ะ ลูกดิ้นปกติ

ไปฉีดแล้วค่ะ วันอาทิตย์ที่ผ่านมา 22w3d ปวดแขนที่ฉีดนิดหน่อย อย่างอื่นปกติดีค่ะ ไม่เป็นไข้ ไม่มีอาการอย่างอื่น

แม่บ้านนี้ฉีดซีโนเวคค่ะอาการปกติดีค่ะสู้ๆนะค่ะแม่เพื่อลูกน้อยๆขอให้ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะ

VIP Member

เราไปฉีดเมื่อวันที่ 18 มาค่ะ มีแค่อาการปวดแขน ง่วงนอนมากค่ะ นอกจาก ปกติทุกอย่างน๊าา ของแม่ 15 week จ้า

เราฉีดไฟเซอร์ มาได้ 3 วันค่ะ ลูกดิ้นปกติ , มีอาการแค่ตึงแขน ไม่มีไข้ และไม่ได้ทานยาพาราด้วยค่ะ

บ้านนี้ฉีดแล้วค่ะ อายุครรภ์25w. หลังฉีดมีปวดแขนนิดหน่อยแค่บริเวณที่ฉีด ลูกดิ้นปกติค่ะ

ลงชื่อฉีดไฟเซอร์เข็มแรกไว้แล้วค่ะ ตอนนี้36wแล้วค่ะ ไม่รุ้ว่าจะคลอดก่อนรึเปล่า