เบาหวาน แนะนำหน่อยค่ะ

มีแม่ๆบ้านไหนเป็นเบาหวานขณะตั้งครรภ์ไหมค่ะ พอดีเราเป็นและหมอให้ใบนี้เรามาเจาะเลือดแลายนิ้วตัวเองที่บ้านแต่เราไม่เข้าใจใบที่หมอให้มาว่าทำยีงไงมีแม่ๆคนไหนแนะนำไหมค่ะ ตอนนี้กังวนมากค่ะกลัวทำไม่ถูกและคุณกมอจะดุเอาได้ค่ะ พอดีเราก็ลืมถามคุณหมอเขาด้วยค่ะ และเราต้องเริ่มเจาะวันจันนี้แล้วคุณแม่ๆช่วยแนะนำเราหน่อยนะค่ะ เราดูและก็งงว่าจะลงในใบอันนี้ว่าอะไรมีแม่คนไหนเคยเจอแบบนี้ไหมค่ะ#ท้องแรกคะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

เบาหวาน แนะนำหน่อยค่ะ
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ