36 ตอบกลับ

1 มิถุนา เตรียมของแล้วค่ะ เหลือแต่ซักชุดน้องค่ะ

#วันเดียวกันเลยค่ะ# แต่ยังไม่เตรียมอะไรเลยค่ะ

บ้านนี้เสื้อผ้าครบแล้ว เหลือแต่ของใช้แล้ว.

บ้านนี้7มิถุนา เตรียมได้ครบเเล้วค่ะเเม่

มิถุนายน65 ค้า เตรีนมของเลยแม่🤩🤩🤩

กำหนด26มิ.ย.เริ่มทยอยซื้อของแล้วค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยคะ ไม่ได้เตรียมอะไรเลย เพราะที่บ้านเขาถือรอใกล้คลอดก่อน มีแต่คนเอาของมาให้คะ ถ้าซื้อก็ซื้อเท่าที่จะเป็นคะ ประหยัดได้เยอะเลย

กำหนด1มิย ทยอยเตรียมบ้างแร้วจ้า

ยังม่ได้เตียมเรยค่ะ พึ่งรู้เพศ

18มิถุนาตอนนี้24+2 เตรียมแล้วพลางๆ

ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ 2มิถุนา🤣