7 ตอบกลับ

7สัปดาห์3วันไม่มีอาการใด่เลยๆ กินปกติทุกอย่าง ไม่มีอาการคนท้อง หวั่นใจมากๆ ไปซาวด์ยังไม่เจอน้อง คลินิคหมอยังไม่รับฝากท้องให้เลย

ขอบคุนจ้า 😍

เป็นเหมือนกันค่ะ เลยกินแต่หวานๆเย็นๆ ดีขึ้นเยอะ กินน้ำเปล่าแล้วขมๆเฝื่อนๆคอ

อย่ากินเยอะนะคะแม่ ระวังน้ำตาลขึ้นนะคะ เวลาไปตรวจ บ้านนี้รอบที่แล้วน้ำตาลขึ้นโดนพยบ. บ่นเลยคะ 😁

อดทนเอาหน่อยค่ะอยู่ในช่วงแพ้ท้องพอหายแพ้ก็จะกินได้ปกติค่ะ

ขอบคุณมากคะ ☺️

ช่วงกำลังแพ้น่ะค่ะจะกินอะไรไม่อร่อย…อาการปรกติค่ะ

แม่บ้านนี้เป็นเป็นตั้งแต่4wตอนนี้33wยังไม่หานเลยค่ะ

สู้ๆนะคะแม่ ตอนนี้เราเริ่มเบาแล้วคะ

Super Mum

บ้านนี้เป็นเหมือนกันค่ะ

TapFluencer

แพ้ท้องค่ะ