43 ตอบกลับ

การมีลูกเป็นเรื่องที่น่ายินดีนะคะ ตอนนี้แม่ท้องที่ 3 ได้6เดือน อายุเข้า 42 แล้วค่ะ อย่าได้แคร์เพราะคนพวกนั้นไม่ได้หาเลี้ยงเราค่ะ

ขอบคุณค่ะ💗

บ้านนี้ท้องแรก อายุ 37 คะ พอคลอด อายุ 38 พอดี กะจะมีน้องอีกคน บ้านนี้อยากมีลูกหลายๆคนค่ะ คุณแม่ไม่ต้องเครียดนะคะ บำรุงลูกเยอะๆคะ

ขอบคุณนะคะ💖

39 ท้องแรกค่ะ อย่าได้แคร์คนล้อค่ะ ลูกคือของขวัญที่มีค่ามากที่สุด ขอแค่เค้ามาอยู่กับเรา จะตอนไหนก็เค้าก็มาอยู่กับเราแล้วค่ะ

อย่าได้แคร์ค่ะ เราไม่ได้ไปขอเงินเขามาเลี้ยงนี่ แคร์ทำไม ปากคน ของเรา ท้องตอน38 ย่าง39 ค่ะ กำหนดคลอดมิถุนายน64 นี้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ💖💖

41 แล้วงัยล่ะ มันยุที่ความพร้อมของแต่ละคน อายุเยอะเราก็แค่ดูแลตัวเองมากกว่าคนอื่นก็แค่นั้น เป็นกำลังใจให้ค่ะ

ขอบคุณนะคะ💗💗

40ท้องแรกค่ะเค้าคือสิ่งมีชีวิตที่มีค่าที่สุดปล่อยมาตลอดตั้งแต่แต่งงาน11ปีน้องพึ่งมาดีใจที่สุดค่ะสู้ๆค่ะแม่

ของบ้านนี้อายุแค่33ยังมีคนว่าเลยค่ะ..ลูกคนแรกด้วย แต่ไม่สนใจค่ะสนใจแค่เจ้าตัวน้อยในท่องอย่างเดียวเลย💓💓💓

ถามสิคะ แปลกเนอะ ชั้นท้องนึกว่าหนักแต่ท้องตัวเอง ไปหนักหัวใครด้วย🤣🤣🤣🤣 บ้านนี้38 ค่ะ✌🏻✌🏻✌🏻

😆😆😆 นั่นสิคะ

นี่ก็อายุ 37 เเล้วค่ะ เพิ่งจะทอ้งเเรก เราเเต่งงานช้า ดูเเล ลูกในทอ้งให้ดีที่สุดค่ะ ❤❤

ขอบคุณนะคะ

บ้านนี้ท้อง2.อายุ41เหมือนกันจะคลอดกลางเดือนเมษานี้..อายุ42พอดีคะ..อย่าเครียดนะคะ..

ขอบคุณค่ะแม่ 💗