17 ตอบกลับ

VIP Member

* ฝันเหมือนกันค่ะ ช่วงเดือนเมษา งูตัวใหญ่สีอ่อน แล้วช่วงเช้ามืดนี้ล่าสุดเลยงับ งูตัวใหญ่มากๆๆ ตอนนี้16+2วีคค่ะ ตอน14วีคหมอบอกว่าผู้ชาย เห็นเร็วมากเลย แต่รอให้ชัวร์​ตอน20วีคคร้าบ💗 ก่อนซาวด์​ตอน14วีค ฝันเห็นพระด้วยค่ะ เพื่อนที่มีลูกแล้วก็บอกว่าผู้ชายแน่นอนเลยง้าบ

บ้านนี้ตั้งแต่ท้องฝันเห็นเด็กผู้หญิงแล้วก็ฝันเห็นคนเสียชีวิตบ่อยมากค่ะ แต่ตอนยังไปทำงานก็ใส่บาตรทุกวัน พอเริ่มท้องแก่ไม่ได้ใส่เลยค่ะ เดินทีเจ็บร้าวไปหมด

เหมือนกันค่ะ เราฝันเห็นคน ที่ตายไปแล้วบ่อยมากกกกก

บ้านนี้ฝันว่าเห็นงูตัวใหญ่สีดำ ใหญ่มากเลยค่ะ เหมือนจะเข้ามากัด สุดท้ายซาวมาเป็นจุ๊ดจู๋ จร้า ตอนนี้ 19วีค แล้วค่ะ(แต่พ่อเค้าฝันว่าได้พระสมเด็จมาด้วย)

ความฝันคาดเดาไม่ได้นะคะคุณแม่ ไปอุตซาวด์แน่นอนที่สุดค่ะ อีกไม่กี่วิคก็ทราบเพศแล้วค่ะ

VIP Member

ฝันเห็นงูจงอาง 4ตัวค่ะ 3ตัวอยู่หน้าบ้าน แต่อีกตัวเกาะอยู่ตรงหน้าต่างห้องเราค่ะ ได้ผู้หญิง 😂

แต่พอท้องแก่ ฝันว่าลูกเกิดเป็นผู้ชายบ่อยมากค่ะ รอคลอดก่อนคะ

บ้านนี้เคยฝันค่ะตอนก่อนรู้ว่าท้อง พอท้องอ่อนๆก็ฝันค่ะ ได้ลูกชาย ตอนนี้38w2dแล้วค่ะ

ฝันเห็น 3-4 รอบเลยค่ะ เห็นทั้งงูตัวเล็ก งูเห่า งูเป็นฝูง นึกว่าผช. สรุปได้ผญ.ค่ะ 🥰

เราฝันเห็นช้าง เห็นคนเอาทองมาให้ ได้ลูกชายค่ะ แต่หน้าสาวมากกก

ฝันเหมือนกันเลยค่ะฝันเห็นงูใหญ่แล้วฝันว่าได้ลูกชายค่ะ

ฝันเหมือนกันเลยค่ะ รอลุ้นวันที่26นี้ค่ะคุณหมอนัด