196 ตอบกลับ

6มีนาค่ะ แต่น่าจะไม่ถึงเพราะแม่มีภาวะเจ็บท้องคบอดก่อนกำหนดมาตั้งแต่ พ.ย.แล้ว ทุกวันนี้คือยืดเวลาให้นานที่สุด

คุณแม่ท้องสวยจังเลยค่ะ ขอเคล็ดลับด้วยค่ะ แม่บ้านนี้สิวขึ้นเต็ม

เหมือนกันเลยสิวเยอะมากผิวก็เเห้งค่ะใช้เครื่องสำอางก็เห็มนจะอาเจียนออกมาก

VIP Member

14 มีนา ชายค่ะ แต่ผ่าคลอดต้นเดือนกุมพา เพราะรกต่ำ น้องยุท่าก้น

7 มีนาค่ะ แต่บ้านนี้เสี่ยงคลอดก่อนกำหนด หน้าพ้นกุมภาพันธ์

โห คลอดมีนา เหมือนกันค่ะ แต่ท้องยังไม่โตไม่สู้เลยยยย 😭

อวดไม่ได้เลย 22มีนา แต่ท้องไม่ออก เหมือนคนอ้วนปกติ😂😂

ขอนอกเรื่องนิดหน่อยนะคะ คุณแม่ใช้ครีมอะไรโบกท้องคะ 🙏

ขอบคุณค่ะ แม่หมั่นทาตั้งแต่ท้องแรก ท้องนี้ท้องที่4ก้ยังทาอยู่

24มีนา ค่ะ คุนแม่ๆขึ้นมากันกี่โลค่ะ บ้านนี้11โลแล้วววว

ลูกสาวลูกชายกันค่ะบ้านนี้ลูกชายค่ะ

กำหนด24มีนาจ้า. แต่ลายจนไม่เหลืออะไรเเล้ววว

12 มีนา ค่ะ แต่ต้อนนี้ขาบวมมาก จนเป้นลุมแล้วว