78 ตอบกลับ

2เดือน3วันไม่ได้โกนเหมือนกันค่ะก็ปกติดีไม่ส่งผลอะไรค่ะแล้วแต่สะดวกค่ะบ้านนี้

บ้านนี้ค่อนข้างเชื่อเรื่องโกนผมไฟค่ะบ้านนี้ทำพิธีโกนผมไฟน้องตอนเดือนกว่าคะ

บ้านนี้โกนจ้า เพราะผมน้องออกมามีนิดเดียวอีกอย่างแม่ชอบเณรน้อยหัวโลน น่ารัก55

บางบ้านก้อไม่โกนแต่เราโกนค่ะ...เพราะเราคิดว่าผมที่ขึ้นมาใหม่แข็งแรงกว่า

VIP Member

บ้านนี้ผมน้อย ไม่ได้โกนจ้า ตอนนี้10 เดือน ปกติแข็งแรง พัฒนาการตามวัยค่ะ

ไม่โกนก็ได้ค่ะ บ้านนี้ตอนแรก็ว่าจะไม่โกน แต่น้องผมร่วงเลยต้องโกนค่ะ

VIP Member

บ้านเราโกนค่ะ แต่แล้วแต่ค่ะโกนไม่โกน แต่เราโกนแล้วผมน้องหนาขึ้นค่ะ

VIP Member

บ้านนี้รอโกนผมให้หลาน3เดือนคะ ส่วนตัวเองยังไม่คลอดจร้อีก5เดือน😁

ตอนนี้3เดือน11วันผมยังขึ้นไม่เยอะตาเขารอให้6เดือนก่อนค่อยโกนค่ะ

บ้านนี้ก้อไม่ได้โกนคะตอนนี้น้อง4เดือน17วันแล้วไม่เป็นไรเลยคะ

น้องน่าร้ากกกก