ขอสอบถามหน่อยค่ะ

มีแม่ๆท่านไหนเคยเป็นแบบนี้มั้ยคะ คือใส่แคฟีนอนค่ะ ละตื่นมาแคฟีเปียกคือเหมือนเราใส่ผ้าอนามัยตอนเป็นประจำเดือนค่ะ แต่อันนี้สีที่พบเป็นสีน้ำตาลค่ะ อายุครรภ์ตามประจำเดือน 33+6 w ค่ะ แต่อายุครรภ์ตามอัลตร้าซาวน์ประมาณ 37+6 ค่ะ เลยอยากทราบว่าเป็นอาการปกติมั้ยคะ มีใครเคยเป็นหรือป่าวแล้วเป็นยังไงบ้าง แต่ส่วนตัวพรุ่งนี้ว่าจะไปหาหมอดูค่ะ แต่อยากถามก่อนเผื่อแม่ๆมีประสบการณ์หรือเป็นปกติ จะได้ไม่ต้องไปค่ะ#ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ