38 ตอบกลับ

เราซื้อชาอุ่นรักกับแคปซูลอุ่นรักมาทานอยู่. นมตึงดีนะ ปั้มต่างละรอบด้อได้5ถึง10ออนต่อวัน

ลองทานแล้วส่วนตัวไม่ค่อยได้ผลนะคะ บ้านนี้ได้ครั้งละ 3-4 ออนเองค่ะ แต่ก้อปั้มตลอดไม่ให้ตกรอบ

คุณแม่คะต่อไปถ้าจะขายของให้โพสต์ในหัวข้อซื้อขายสินค้าเท่านั้นนะคะ โพสเก่าแอดมินลบนะคะ

ดีที่ไม่ซื้อมาทานเห็นหลายๆท่านบอกว่าไม่ได้ผล ทานหัวปลี น้ำขิง ดีที่สุดแล้วละค่ะ

กำลังว่าจะลองดูเหมือนกันค่ะ แต่เห็นคนบอกไม่ได้ผลเยอะ งั้นไม่เอาดีกว่า

แล้วแต่คนหรือเปล่าคะแต่บ้านนี้กินได้ผลค่ะได้มาหนึ่งตู้แล้วค่ะ น้อง2 เดือน 27วัน

ตอนคลอดเมื่อก่อนทานน้ำขิงค่ะน้ำนมเยอะมากอีกทางเลือกให้แม่ๆลองดูค่ะ

เราทานค่ะ กินน้ำขิงยังปั๊มได้เยอะกว่าค่ะ ส่วนตัวแล้วว่าไม่ได้ผลค่ะ

ได้ขนาดนั้น ก็ไม่ต้องทานยาแล้วละคะ ปล่อยธรรมชาติดีที่สุดแล้ว

แนะนำตัวนี้จ้า แบบแคปซูลแบบต้ม มาเยอะแบบพุ่งเลยจ้า

ทักเฟสมาค่ะ