7 ตอบกลับ

19+4เป็นเหมือนกัน หายใจไม่อิ่ม นอนไม่หลับ เดินนิดหน่อยแย่ๆเหนื่อยๆห่างยาดมไม่ได้ ได้แต่ทำใจให้พ้นแต่ล่ะวัน😆

แม่บ้านนี้ก็เป็นค่ะ แล้วบ้านนี้ก็เป็นภาวะหยุดหายใจในขณะหลับด้วยต้องใส่เครื่องนอนทุกวันเลยค่ะ

หายใจไม่อิ่มเหมือนกันค่ะขนาดอายุครรภ์พึ่ง21+4 บ้านนี้ใช้วิธีสูดหายใจเยอะๆค่ะแล้วค่อยๆผ่อนคลาย

เท่ากันเลยค่ะ ทรมานมาก🥹

เป็นแน่นหน้าอก บางทีอยู่ดีๆก็เหนื่อยเหมือนจะเป็นลม

Super Mum

บ้านนี้นอนตะแคงแล้วหายใจลึกๆเอาค่ะ🥹

หายใจไม่อิ่มเหมือนกันค่ะ 19+4 วีคแย้วว

หายใจไม่อิ่มเหมือนกันค่ะ19+2วีค