เงินอุดหนุนเด็กแรกเกิด (อบต.)

มีแม่ๆท่านไหนยื่นเรื่องขอรับเงินอุดหนุนเด็กแรกเกิด (อบต.)ตอนเดือน ก.ค.65 บ้างไหมคะ มีแม่ท่านไหนได้รับเงินแล้วบ้าง บ้านนี้ตรวจสอบยังไม่พบข้อมูลเลยค่ะ หรือมีท่านไหนพอจะทราบรายละเอียดรบกวนแนะนำหน่อยนะคะ#ท้องแรกคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

เงินอุดหนุนเด็กแรกเกิด (อบต.)
33 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เหมือนกันเลยคะ เช็คแล้วแต่ขึ้นว่าไม่พบข้อมูล

2y ago

ของแม่ยื่นเมื่อไหร่คะ

TapFluencer

บ้านนี้รอการจ่ายเงินค่ะ ยื่นเดือนก.ค.ค่ะ

2y ago

ยิ่น 8 ก.ค.ค่ะ ยังเงียบอยู่เลย😪

VIP Member

มิ.ยคะ เข้าเดือนก.ย และย้อนหลังให้ด้วย

ยื่นปลายกค ได้รับเงิน10กยคะ รวม3เดือน

แม่ยื่นตั้งแต่พฤษภาพึ่งได้วันนี้คะ

2y ago

น้องเกิดไก็อาทิตย์นึงแม่รีบไปทำนานหน่อยแต่ได้เงินก้อน

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ไม่รู้จะได้ไหม

2y ago

เดือนกันยายน

ยื่นเรื่อง 27 มิ.ย. รอเงินเข้า 10 ต.ค. ค่ะ

2y ago

ดีจังเลยค่ะ บ้านนี้รอต่อไปจ้า

คลอด มค66 ลงทะเบีนนตั้งไว้ได้มั้ยคะ

2y ago

ไม่ได้ค่ะแม่ ต้องรอน้องคลอดก่อนนะคะ เพราะต้องใช้ใบเกิดน้องด้วยค่ะ

ยื่น27ก.ค.ยังตรวจสอบอยู่เลยค่ะ

ใช้เอกสารอะไรไปยื่นบ้างคะ

2y ago

บ้านนี้ใช้ตามนี้ค่ะ

Post reply image