71 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ก็ขับไปทำงานทุกวันค่ะ ถ้าไม่มีภาวะเสี่ยงอะไรก็ขับได้ปกตินะคะ

VIP Member

บ้านนี้ขับจนอายุครรภ์7เดือน พอเข้าเดือนที่8 โดนผู้ใหญ่สั่งห้ามขับค่ะ

34 วีค ขับเองจร้า ทั้งรถเล็ก รถใหญ่ แม่เป็นนักซิ่ง เรยชินกับการขับเอง 😁😁

คุณแม่เฟี้ยวมากคะ ^^

ตอนนี้ 37W แล้วขับเองตลอดค่ะ ยกเว้นวันที่แฟนอยู่ด้วยค่อยให้เค้าขับ

บ้านนี้ก้อขับเองค่ะจนตอนนี้30wแล้วค่ะยังขับยุ่เลย(รถยนต์)น่ะค่ะ

ขับตั้งเเต่ตั้งท้องจนตอนนี้37wเเล้วต้องไปซื้อของมาขายทุกวัน✌️

บ้านนี้ขี่จักรยานยนต์ไปทำงานเองตลอดจร้า ไปหาหมอก้เหมือนกัน😂

ขับเอง เพราะแฟนขับไม่คล่องจร้า 555 ตลก ให้คนท้องขับรถให้นั่ง

แม่บ้านนี้ขี่จักรยานยนต์ไปส่งสามีขึ้นรถทำงานจนคลอดค่ะ

บ้านนี้ขี่มอเตอร์ไซค์ไปทำงานเอง ไปกลับเกือบ 20กิโลจร้า