82 ตอบกลับ

กลัวเหมือนกันค่ะท้องแรกตอนนี้32+5wแล้วอยากแตกไวๆค่ะอยากเห็นหน้าตัวน้อยแล้ว

ไม่น่ากัวอย่างที่คิดค่ะบ้านนี้คลอดเอง2ท้องแล้วตอนนี้ท้องสาม 39+1วีคแล้วค่ะ

กลัวเหมือนกันค่ะ กังวลไปหมดทุกเรื่อง ทั้งกลัวลูกไม่แข็งแรงทั้งกลัวเจ็บ

เเม่บ้านนี้ก็กลัวค้ะคิดไปเรื่อยยยิ่งเลยเวลาน้อยยิ่งกลัวว😂30วีคเเย้วว

สู้ๆค่ะคุณแม่ บ้านนี้ก็กลัว 31wแล้ว ยิ่งกลัวไปใหญ่ แต่ก็ต้องสู้ๆค่ะ✌️✌️

ถึงเวลาคลอดความกลัวจะหายไป บ้านนี้คิดอย่างเดียวเมื่อไหร่จะออกๆๆ 555

VIP Member

ตอนนี้ความกลัวหายไปแล้วค่ะ อยากเจอมากกว่า แต่ไม่มีวี่แววเลย 39+2แล้ว

VIP Member

บ้านนี้ท้อง3 ค่ะ ตอนนี้ 8เดือนนิดๆ กลัวตอนเจ็บท้องค่ะ มันทรมานมากๆ😂

33 วีค กลัวอยู่เหมือนกันค่ะ แต่คิดว่าคนอื่นคลอดได้เราก้ต้องคลอดได้

กลัวเหมือนกันค่ะ แต่คิดว่าพอถึงเวลานั้น ความกลัวตะหายไป ค่ะ😆😆😆