18 ตอบกลับ

เคยได้ยินค่ะ​ แม่เคยเล่าให้ฟังว่าคนแถวบ้านท้องแล้วอยากกินหมา​ทั้งๆที่ไม่เคยกินหมาเลย​เห็น​หมาเดินผ่าน​ก็​น้ำลายไหล​อยาก​จะ​กิน​ พอท้องเริ่มโตไปก็หายอยากไปเองค่ะ​

เราว่าคนท้องแถวบ้านเรา​อยาก​กิน​หมา​ไม่​น่าแปลก​เท่าอยากกินน้ำใน​ชักโครก​นะคะ​ 😂😂พึ่ง​เคย​เจอ​

แปลกค้าแม่ แต่ว่าละคนท้องนี้ชอบอะไรแปลกๆ เห็นบางคนอยากกินขี้หมาแห้งเลย555 แต่เราไม่กินนะอะไรแปลกๆ แค่เห็นก็จะอ้วก

ท้องแรก อยากกิน กบทอด ปลาฉลาม นกกระจอกเทศ สามีซื้อกบทอดกะพาไปกินนกกระจอกเทศ สบายเลย👌👌

ได้กินละ จบคะ สบายใจ55+

บ้านนี้ท้องแรกอยากกินกับข้าวในงานศพค่ะ ท้องสองยังปกติดียุค่ะยังไม่อยากอะไรที่แปลกๆ

555 อันนี้ถือเลยค่ะกับข้าวงานศพ

อยากกินผัดเผ็ดหนูนาค่ะ อยากมากๆ แต่ไม่ได้กิน พอรู้ว่ามีน้องตรวจได้จะ4เดือน ก็หายค่ะ

ใช่ค่ะ พอรู้ว่าท้องความรู้สึกก็หายไป

บ้านนี้ก็แปลกค่ะอยากกินแกงนกแกงหนูปลาไหลอะไรพวกนี้ค่ะ ทั้งๆที่ไม่เคยกิน555

ถามคุณย่าคุณยายบอกมีแต่อยากกินลาบกับก้อยค่ะ 😂

บ้านนี้เป็นคะแม่...ตอนม่รู้ตัวว่าท้อง อยากกินคางคกอ่ะ คิดมาแล้วขำเลย

55555 แม่ไม่ชอบสัตว์แปลกเลยค่ะ

VIP Member

แม่บ้านนี้ก้ออยากกินผัดเผ็ดตัวเงินตัวทองค่ะ แล้วก้อปลาฉลามพล่า😆

ไม่ได้กินเลยค่ะ😆

เลือดแฟนค่ะ😑ได้กลิ่นเลือดมันแล้วหอมน้ำลายออกเลยค่ะจนมันกลัว

อุ้ย น่ากลัวนะคะเนี่ย 🤣

VIP Member

มันเป็นยังไงคะแม่ความรู้สึกนี้ ของเรามีแต่อยากกินวิ้งแซ่บ555

ตอนนั้นรู้สึกว่าตัวเองแปลกหิวน้ำ แต่ดันเป็นน้ำในชักโครกค่ะ เข้าห้องทุกครั้งยืนจ้องทุกครั้ง 😂😂