31 ตอบกลับ

ไม่ต้องกังวนค่ะ น้องยังเล็กมาก หมอส่วนใหญ่ตรวจไม่เจอค่ะ เรื่องปกติค่ะ

เคยเป็นค่ะตอน6วีคไปตรวจ เจอแต่ถุง พออีก2อาทิตเจอน้องค่ะ อย่ากังวลนะ

ไปซาวตอนได้8wก็เห็นแต่ถุงจร้าน้องยังเล็กอยู่อย่าซีเรียส

เป็นเหมือนกันค่ะ ใจเย็นๆนะค่ะ เด่วน้องก้อโผล่มาให้เห็นค่ะ

ของเราไปครั้งแรก5wค่ะ เจอน้องแค่2มิล เล็กมาก

เจอตอน7วีคค่ะ ทางหน้าท้องใจเย็นๆนะคะ

ประมาณ12-16wคะถึงจะเริ่มเห็นตัวน้อง...😊

ไปซาวตอนได้ 7w หมอบอก น้องเท่า1ซม เองคะ

เปนเหมือนกันจร้า หมอนัดอีกวันนี้จร้า

Wow ดีใจด้วยค่ะ

หัวใจน้องจะเต้นช่วง 7 w. ค่ะ