อวกเป็นเลือด 🤮😓

มีแม่ๆคนไหนเคยอวกเป็นเลือดมั้ยคะ วันนี้กินข้าวเยอะเกินไปค่ะ ทำให้ตกดึกมาเป็นกรดไหลย้อน แล้วนอนไม่ได้เลยค่ะ พะอืดพะอมอยากจะอวก พอไปอวก อวกหนักจนอวกเป็นเลือดออกมาเป็นน้ำเลือด ตอนแรกก็ไม่คิดว่าจะเป็นเลือด จากสีเหมือนสีเลือดหมูเข้มๆเริ่มเปลี่ยนเป็นแดงสด ตกใจนึกว่าตัวเองเป็นไร มีใครพอทราบมั้ยคะเกิดจากสาเหตุอะไรทำไมถึงอวกเป็นเลือด ก่อนหน้านั้นเวลาอวกก็มีลิ่มเลือดนิดๆหน่อยๆออกมาแต่ไม่มาก ไม่ได้คิดไรมาก แต่มาวันนี้ ออกเยอะจนตกใจ มีใครเคยเป็นมั้ยคะ #ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

อวกเป็นเลือด 🤮😓
4 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

🙏🏻🙏🏻

Post reply image