35 ตอบกลับ

ฝากหมอสันทนาค่ะ แถวๆดอนหัวฬ่อ พูดจาดี ดูแลดี คุณหมอน่ารักค่ะ

ตามค่ะ

ฝากที่คลีนิคค่ะ คลีนิคหมอสันทนา แถวสี่แยกดอนหัวฬ่อ อมตะนคร

เปิดกี่โมงถึงกี่โมงหรอคะแม่

เราฝาก หมอสมชาย บ้านบึงค่ะ ราคาไม่แพง หมอดูแลดี

ครั้งแรกราคาประมาณเท่าไรค่ะ

ตอนนี้ค่าฝากครรภ์ครั้งแรกอาจเพิ่มราคาแล้วนะคะ

ตอน4-6 ฝากคลีนิคหมอพรชัย แล้ว6-9 ฝากโรงบาลพานทองจ้า

ใช่ค่ะ เราเลือกรพ.ใกล้บ้านเลยค่ะ เผื่อฉุกเฉิน

ใช่ค่ะ เราเลือกรพ.ใกล้บ้านเลยค่ะ เผื่อฉุกเฉิน

คลีนิคหมอสันทนาฝากครั้งแรกประมาณเท่าไหร่ค่ะ

1250ค่ะ เจาะเลือด

อยู่ศรีราชาค่ะ ฝากที่คลินิกหมอธนนันท์ค่ะ

สอบถามค่ะ หมอสันทนาให้รูปตอนซาวด์ด้วยไหมคะ

แม่ได้ไปฝากคลีนิกหมอสันทนามั้ยคะ