35 ตอบกลับ

อยู่แถวไหนหรอคะ ถ้าในตัวเมืองชลบุรีเลย เราแนะนำแถวๆเฉลิมไทยคะ ฝั่งคิวรถไปอีเทค จะมีร้านหมอโกเมศ เป็นคุณหมอประจำรพ.เอกชนคะ ฝากครรภ์กับคุณหมอ คุณหมอจะเป็นคนดูแล จองห้องพัก จัดการนู้นนี้นั่นตอนคลอดให้หมดเลย ลองสอบถามคุณหมอหรือพี่เภสัชประจำคลินิคอีกทีก็ได้นะคะ **เรื่องค่าใช้จ่ายเราไม่แน่ใจคะ แต่เราเคยช่วยคุณหมออยู่พักใหญ่เลย ทุกคนน่ารักมากๆ----คนไข้ค่อนข้างเยอะคะ 😆

ตอนนี้คลีนิคย้ายมาแถววัดอู่แล้วค่ะ หมอดูแลจริงๆค่ะ

ไปฝากที่นั้นเหมือนกันค่ะค่าฝากถูกดีแต่เสียอย่างเดียวไม่มีสมุดสีชมพูให้เหมือนคลีนิคอื่น รายละเอียดอัลตร้าซาวน์แต่ละเดือนหมอเค้าลงไม่ละเอียดนน.เด็กกี่กรัมก็ไม่ลงในสมุดตอนนี้ย้ายมาฝากหมอโกเมศแล้วค่ะ ใกล้บ้านดี

ไม่มีค่ะ จะเป็นสมุดสีขาวบางๆไม่มีรายละเอียดอะไรเละค่ะ

เราฝากวิภารามแหลมฉบังจร้า ฝากเป็นเเพ็คเก็ต9900ค่ะ ซาวทุกเดือน รับยาทุกเดือน เสียตั้งแต่ครั้งแรกครั้งต่อมาได้ได้เสียจร้า

จ้าแม่ ขอบคุณมากนะคะ

ฝากกับคุณหมอสันธนา ที่โรงบาลเอกชล2ค่ะ คุณหมอดูแลดีค่ะ ให้คำปรึกษาดี ไปหาที่คลีนิกไม่ไหวไกลไปหน่อย😸

บ้านนี้ก็ฝากครรภ์กับคุณหมอสมชายบ้านบึง ตอนนี้ไม่แน่ใจว่าค่าฝากครรภ์มีการเปลี่ยนแปลงหรือยังค่ะ

โทรไปสอบถามก่อนได้นะคะ

คลีนิคหมอสันทนาก็ดีค่ะ แต่ไม่มีสมุดชมพูให้ ถ้าอยุีแถวหนองไม้แดงแนะนำหมอโกเมศค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-40754)

ฝาก ร.พ อ่าวค่ะ แย่มากแต่ต้องทำใจเพราะแฟนทำงานคนเดียวต้องประหยัดค่ะ

ของเราฝากกับ หมอประทีป ในตัวเมืองพัทยาค่ะ ค่ายา อัลตราซาวด์ไม่แพงค่ะ

ค่าใช้จ่ายเท่าไรค่ะฝากท้องอะค่ะ

เคยฝากครรภ์กับคลิกนิกคุณหมอสันทนาเหมือนกันค่ะ คุณหมอน่ารักมาก

ไปแต่ละครั้งจ่ายเท่าไรคะ