29 ตอบกลับ

สนใจค่ะ พอดีต้องประยัดมากๆเเฟนก็ต้องเรียนช่วยเราได้ไม่เต็มที่พ่อเเม่ก็ทำงานรับจ้าง ต้องส่งน้องเรียนอีกด้วยค่ะ #ขอบคุณมากนะคะถ้าพี่จะให้

ปวดท้องน้อยข้างขวามากๆจนเดินไม่ได้แต่หมอบอกว่าปากมดลูกยังไม่เปิดนี้มันเป็นเพราะอะไรหรอคะถึงปวด

สนใจคะ แฟนทำงานคนเดียวคะ กำหนดคลอดเดือนธันวานี้ ยังไม่ได้เตรียมอะไรเรยคะ ไม่มีงบซื้อของเรยคะ

สนใจ ค่ะ พอดีหนูเป็นแม่เลี้ยงเดี่ยวหาเงินไม่ทัน มีค่าใช่จ่ายไม่คะ

เสียแค่ค่าส่งค่ะ แอดไลน์มานะคะctk2463

สนใจค่ะ แฟนทำงานคนเดียวจ้า มีค่าใช้จ่ายมั้ยค่ะ

สนใจค่ะ คลอดเดือนหน้าแล้วค่ะยังไม่เตรียมของเลยค่ะ

สนใจค่ะจะคลอด17ธันวายังไม่มีงบซื้อของเตรียมเลยค่ะ

สนใจค่ะ ช่วงนี้ขัดสน เงินเดือนแฟนได้มาก็ไม่พอใช้

สนใจคะ พ่อน้องทำงานคนเดียว อยากช่วยประหยัด

สนใจค่ะ แฟนทำงานคนเดียว มีค่าใช้จ่ายมั้ยคะ