34 ตอบกลับ

VIP Member

อดทนค่ะแม่ บ้านนี้ก็เป็นทุกท้อง เต็มหลังเลย พอคลอดเดี๋ยวก็หายค่ะ

เราก็เกาค่ะ หมั่นเขี้ยว แต่พยายามแค่ลูบๆเอา ไม่เอาเล็บไปขูดแรงๆ

VIP Member

เคยเป็นค่ะแม่ เต็มหน้าท้องเลย แต่มันหายไปเองค่ะ คันมากเหมือนกัน

มันทิ้งรอยไว้ไหมคะแม่

บ้านนี้เป็นตั้งแต่28Wตอนนี้37Wแล้ว ยุบแล้วขึ้นใหม่ๆ คันมากค่ะ🥹

เป็นรอยดำๆเหมือนกันเลยค่ะ

เราขึ้นตรงขาอ่อนเหนือเข่าทั้งสองข้างเลย คันมากๆ🥹

มีค่ะ ซื้อคารามายมาทาค่ะ พอดีขึ้นต้องหยุดเลยนะคะ

TapFluencer

เป็นเหมือนกันค่ะ อย่าเกานะคะ คลอดแล้วจะหายไปเองค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่​ แต่อดเกาไม่ได้จริงๆค่ะ​ คันมากๆเลยค่ะ

VIP Member

ขึ้นเหมือนกันค่ะคันด้วย แต่พอคลอดแล้วหายเลยค่ะ

บ้านนี้ท้องได้ 20W มีขึ้นเนินหน้าอกค่ะ เยอะมาก

ตอนแรกก็ขึ้นที่หน้าอกเหมือนกันเลยค่ะแม่​ แต่ตอนนี้ขึ้นข้างลำตัวเยอะมากเลยค่ะ​ อดเกาไม่ได้เลย

ขึ้นเหมือนกันค่ะ ตั้งแต่3เดือนยันตอนนี้7เดือน

ยิ่งเกายิ่งขึ้นค่ะ ตอนกลางคืนจะคันสุดๆ

เป็นเหมือนกันเลยคะ ลองบีบดูมีหัวขาวออกมาด้วย

ของเค้าเป็นเยอะมากที่หน้าอก