12 ตอบกลับ

อยู่ที่น้องค่ะว่าจะหันหน้าให้เห็นชัดมั้ย แต่ถ้าเลยจากนี้ไปอีกสัก2-3wหน้าน้องก็จะบี้ๆหน่อยเพราะตัวเริ่มใหญ่หน้าชนผนังมดลูกค่ะ😅

เราซาวตอน26 วีคค่ะ เห็นโครงหน้าลูกชัดเจนแล้ว แต่อยู่ที่ว่าน้องอยู่ท่าไหนค่ะ บางคนเอามือปิดหน้าก็มีค่ะ

ซาว4มิติตอน26wเหมือนกันค่ะชัดแจ๋วเลย อยู่ที่ว่าน้องจะอยู่ท่าไหน..ให้ความร่วมมือรึไม่

บ้านนี้ซาวตอน 28w เห็นค่อนข้างชัดเลยนะคะ😅

TapFluencer

25 w เพราะน้ำหนักเยอะ เลยเห็นชัดค่ะ

ซาวด์ตอน24weeksค่ะ น้องขี้อายไปหน่อย

อันนี้ซาวด์ตอน 25w ค่ะ 😊

26 week ยอมแม่เท่านี้เอง

VIP Member

ซาวตอน25wค่ะ🥰

ซาวตอน26wค่ะ