5 ตอบกลับ

บ้านนี้นอนตะเเคงซ้ายอย่างเดียวค่ะพอตะแคงขวาทีก็อึดอัดหายใจไม่ออกเลยค่ะ 😂😂 นอนหงายยิ่งไม่ได้ใหญ่รุ้ากอึดอัดมากบางทีตะเเคงซ้ายทั้งคืนจนเเขนซ้ายชาไปหมด 😂

บ้านนี้ตะแคงซ้ายแล้วหายใจไม่ออกตัวเล็กถีบด้วยค่ะ 555

เราค่ะ นอนตะแคงซ้ายแล้วอึดอัด ส่วนมากจะขวา ถ้านอนเล่นๆจะนอนหงายเขาถีบมากเวลานอนหงายน่าจะอึดอัด

เวลาตะแคงซ้ายจะหายใจไม่ค่อยออกเลยค่ะ 😞

VIP Member

เรานอนตะแคงซ้ายแล้วหลับสบายคะ พอเปลี่ยนนอนตะแคงขวาจะปวดท้องไม่สบายตัว เราว่าลูกคงไม่ชอบคะ

อดทนมากๆเลยค่ะ555

บ้านนี้นอนหงายสบายค่ะ ตะแคงซ้ายลูกถีบที ขวาถีบที เหนื่อยใจกับการนอนมากค่ะ

เป็นแม่นี่ต้องอดทนจริงๆบ้านนี้ขาดหมอนข้างไม่ได้เลยต้องเอามารองท้องเวลานอน

บ้านนี้ตะแคงซ้ายจะจุกอก ต้องตะแคงขวาเอาค่ะ

บ้านนี้หายใจไม่ค่อยสะดวกด้วยค่ะตะแคงซ้าย