25 ตอบกลับ

เสื้อกางเกงซื้อไซส์3-6เดือนเลยขนานต่างกันไม่มากเผื่อน้องโต

4 ตค. เตรียม 99% แล้วค่ะ เหลือเเค่ ถุงเท้า/ถุงมือ ที่ยังไม่ได้ซื้อ

4 ตค.จ้า บ้านนี้เริ่มทยอยเตรียมบ้างแล้ว แต่ยังขายอีกเยอะเลยจ้า

เหมือนกันเลยคะ. ยังทำงานอยู่เลย

บ้านนี้9ตุลาค่ะ เตรียมครบแล้ว พร้อมขอบตาดำแล้วค่ะ

บ้านนี้12ตุลาคมจ้า เตรียมซักของน้องใกล้ครบแล้วจ้า

กำหนดวันเดียวกันเลยคะ บ้านนี้ยังไม่ได้ซักเลย 🤣

27ตุลาเตรียมไว้บ้างแล้วค่ะแต่ยังไม่ครบทุกอย่าง

8 ตุลา คนที่ 2 ค่ะ เตรียมของไว้ 1 เดือน แล้วค่ะ

บ้านนี้9ตุลายังไม่ได้เตรียมเลยคะ😁ท้อง4

27 ตุลาเตรียมได้80 เปอร์เซ็นต์แล้วค่ะ

11ตุลาคมจ้าเตรียมของไกล้จะครบเเล้ว