ลงทะเบียนรับของฟรีจากเบบี้เลิฟ

มีแม่บ้านใหนใด้บ้างค่ะแม่บ้านนี้เพิ่งได้ค่ะ

ลงทะเบียนรับของฟรีจากเบบี้เลิฟ
25 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

แม่ลงไว้กี่วันได้คะ บ้านนี้ลงไว้จะเป็นเดือนแล้วยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ.😅

ลงทะเบียนไว้เยอะมากค่ะตั้งแต่ท้องจนน้อง4เดือนแล้วยังไม่เคยได้เลยค่ะ

VIP Member

ได้จ้า สนใจเเบรนด์อื่นอีกไปหน้าโพสเรานะคะเราเเชร์ลิงค์ไว้ให้

บ้านนี้ลงทะเบียนไปตั้งแต่7w จนตอนนี้24w ยังไม่ได้รับเลยคะ

ลงแล้วยังไม่ได้เลย ได้แต่ของดีนี่

บ้านนี้ได้3ครั้งเลยค่ะครั้งละ2ผืน

บ้านนี้ยังไม่ได้เลยค่ะ

ได้แล้วค่ะได้2ชิ้นค่ะ

VIP Member

ได้แล้วจ้า ใช้ไปแล้ว

บ้านนี้ได้2ชิ้นค่ะ