133 ตอบกลับ

เป็นค่ะตอนกินยาที่หมอไห้ เลยหยุดกิน ก่หายค่ะ

เป็นเหมือนกัน​เลย​ แถวหน้าอก​ แล้วก้อที่​คอ​

เป็นเหมือนกันค่ะ ขึ้นที่หน้าอกอย่างเดียวเลย

บ้านนี้ไม่เป็นสิวค่ะ​ แต่คอดำ​ รักแร้ดำ​😥

เป็นเหมือนกันค่ะ ทั้งหน้าอก และแผ่นหลัง😔

ท้องแรกเราก็เป็นค่ะ พอมาท้องสองไหมเป็นค่ะ

เราเป็นติ่งเนื้อเต็มคอ กับหน้าอก เลยค่ะ

เปนที่หลังเยอะคะแม่ หน้าอกเปนนิดหน่อย😅😅

เป็นค่ะ ทั้งหน้าอกทั้งหลัง แต่ไม่เยอะค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะทั้งหน้าอกแล้วหลังคร่ะ