20 ตอบกลับ

TapFluencer

เราซาวด์ตอน 12 วีคคุณหมอดูเพศให้ได้แล้วค่า เพราะน้องยอมให้ดูด้วย แต่อาจจะยังไม่เป๊ะค่ะ แต่พอดีได้ผลตรวจเลือดโครโมโซมมาแล้วเพศตรงกับที่คุณหมอดูให้เลยค่ะ ☺️

ไปส่องดูจิ๋วมาเมื่อวานค่ะ ลุงหมอบอกว่า แนวโน้มเห็นจิ๋วมีจุ๊ดจู๋ น้องยังตัวเล็กมาก แต่เปอร์เซ็นต์ที่เห็นก็เกินครึ่งเลย 🤣 รอติดตามผลต่อจ้า ทีม พค 66 จ้า

บ้านนี้ก็ทำท่าว่าน่าจะเป็นชายนะคะ ลุ้นอีกทีเดือนหน้า ท้องนี้ ลูกคนที่3 แล้วค่ะ คนแรก ช คนที่ 2 ญ คนที่3 น่าจะชาย🤣🤣🤣

กำหนด 2 พ.ค. 66 ค่ะ ซาวล่าสุดนี้หมอคอนเฟิร์มว่าชาย 60-70 % ค่ะ เดือนหน้าซาวใหม่ คนนี้ท้อง 2 ค่ะ ท้องแรกผู้ชาย ใจแม่อยากได้หญิงสักคน😅😅

เหมือนกันเลยคนแรกเป็นชาย คนที่ 2 หมอก็บอกค่อนข้างเป็นชายชัดเจนอีก13W 4d😂

บ้านนี้คลอด 10 พ.ค 66 ซาวล่าสุด 10วีคยังไม่เห็นคะ หมอนัด 13พ.ย นี้ครบ14.3 วีค หวีงเห็นเพศน้องจังเลยคะลุ้นมาก

ปจด ล่าสุด ประมาณ 4 สิงหา คะ

ส่วนมาก ได้ผช เยอะมากค่ะ พ.ค 66 ตอนนี้อยากซาวมากเลยค่ะ ตัวแม่ อยากได้ผญ เพราะจะทำหมั่นเลยค่ะ

ผญก็เยอะคะแม่เพื่อนหนูนิ5คนท้องผญหมดเลย

กำหนดคลอด 9พ.ค66 วันนี้ไปซาวมา 14 3 วีค หมอบอกผู้หญิง แต่ไม่รู้ว่าจะเปลี่ยนแปลเป็นชายมั้น

กำหนดคลอดวันเดียวกัลเรย อยากได้ผู้หญิงเหมือนกัล😅 วันนี้ไปชาวมาแต่ยังไม่100% ว่าผู้หญิง

ใครรูเพศแล้วบ้าง มาอวดลูกๆกันหน่อยคะ บ้านนี้ 13 week 4Day เห็นเพศได้ ผช.จ้า

อยากเห็นบ้างจังเลยค่ะบ้านนี้15วีคแล้วยังไม่เห็นเลยค่ะ

บ้านนี้ 7 พค.66ค่ะ ไปซาว์ดครั้งแรกตอน11วีคค่ะ เห็นน้องแล้ว

3 พ.ค. ยังไม่เห็นค่ะหมอนัดวันที่ 15 พ.ย. น่าจะเห็นแล้วค่ะ