ฝันบ่อย

มีแม่ท้องคนใหนฝันบ่อยบ้างไหมคะ บ้านนี้ชอบฝันว่าสามีกลับไปคืนดีกับแฟนเก่า สามีเคยแต่งงานมีลูกมาก่อนแล้วค่ะ สามีมีลูกติด1คนประมาณ4ขวบ พูดจารู้เรื่องแล้ว พอไม่ได้อยู่ด้วยกันพร้อมหน้าสามีเราสนใจและรักเป็นพิเศษเลยค่ะ ไม่ได้อิจฉาเด็กนะคะ แต่ว่าแอบ นอยด์ที่ตัวเองฝัน ทั้งๆที่รู้ว่ายังไงเค้าก็ไม่กลับไปอยู่แล้ว กลัวจริงๆว่าวันหนึ่งเค้าจะกลับไปหากันรู้สึกว่าเป็นเอามากหรือเปล่าคะ55555 ยาวไปนิดนึงนะคะ อึดอัดอยากระบาย?

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

กังวลเกินไป