81 ตอบกลับ

ท้องสอง บ้านนี้ตอดแล้วค่ะ แต่ไม่แรง แค่พอรู้สึกได้ 12/11/62

เหมือนกันเลยค่ะ​ รอนับวันให้เขาดิ้น​.. ตอนนี้​15​ week​ ค่ะ

กำหนดคลอด​ 4​ พย.น้องตอดแล้วค่ะ​ ท้อง​ 3​ เลยรู้สึกเร็ว😊

นัดซาวน์ดอีกที วันที่ 2 เดือนหน้า ค่อยลุ้นกันใหม่ 555

เริ่มดิ้นแล้วค่ะแต่เบามากค่ะยังไม่ค่อยแรงเท่าไรค่ะ

5พย. เริ่มดุ๊กดิ้กตั้งแต่14วีค แต่หาหมอหลับสนิทเลย😅

หมอกำหนด 3 ต.ค แต่คิดว่าน่าจะคลอดก่อน น้องตอดแล้วค่ะ

24 พฤศจิกายน คะ มีเบาๆคะ น้องยังตัวน้อยแรงน้อยคะ

30 พ.ย. ค่ะ ไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ สงสัยแม่พุงเยอะ

11.พฤศจิกายน เริ่มรู้สึกว่าเขาตอดแล้วจ้า

8 พ.ย.คะ ยังไม่รุ้สึกเลย หรือว่าหน้าท้องหนา 😂😂😂