33 ตอบกลับ

ตอนนี้ 38 วีค เริ่มเห็นร่องรอยการแตกแล้วค่ะ ขนาดท้องเเรกยังไม่มีร่องรอยเลย นี้ท้องสองแตกซะงั้น.....ครีมไหนที่ว่าดีใช้หมดทุกอย่างสุดท้ายไม่ช่วยอะไรเลย #อีแม่เสียใจมาก😭😭😭😭😭

Super Mum

เข้ามาอ่านแล้วกลัวเลยค่ะ บำรุงตั้งแต่รู้ว่าท้อง ตอนนี้จะ 6 เดือนแล้วยังไม่มีรอย รอลุ้นต่อไปปป ฮือออ 😭😭

แตกตอน 32 ค่ะ แต่ไม่เยอะอันนี้ขนาดว่าทาออยทาครีมตั้งแต่ประมาณ 2 เดือนถ้าไม่ทาน่าจะเป็นแผนที่โลก

เหมือนกันค่ะ ส่งกระจกด้วยความยินดีทุกวันพอถึงวันจะแตกเริ่มเป็นรอยแดงๆค่ะ สุดท้ายก็ไม่รอด😭

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-48730)

ไม่รอดเหมือนกันค่ะ31weekท้องเเตกเป็นลายงูเลย ทาครีมก็เเล้วทำใจเเล้วค่ะ🙏✌😂

ส่องกระจกดูท้องทุกวัน ท้องยังรอดอยู่ค่ะ แต่ต้นขากับ สะโพก ไม่รอด 😭😭😭

นี่เเตกตอน37วีคไม่ได้ทาอะไรเลยพึ่งจะมาเเตกคิดว่ารอดเเต่ม่รอดจ้าา😂🤣🤣

ตอนนี้32ยังไม่แตกค่ะ อ่านเจอแบบนี้ล่ะตื่นเต้นเลย จะรอดมั้ยน้อออออออ55555

เราพึ่งมาเห็นว่าลายตอนคลอดแล้วค่ะ เศร้ามาก ลายเป็นวงรอบสะดือ