9 ตอบกลับ

ของเราไม่มีมูกเลือดเลยค่ะ แต่ปากมดลูกเปิดเกือบ 4 เซน มีแค่อาการท้องแข็งถี่

น้องโก่งจะนูนมาเป็นจุดนึงค่ะ แต่ถ้าต้องแข็งจะแข็งทั้งท้องเลยค่ะ จุดที่น้องโก่งจะแข็งค่ะแต่ตรงอื่นจะไม่แข็ง

TapFluencer

ของเราเลือดออกก็คลอดวันนั้นเลยค่ะ ผ่าคลอดเพราะปากมดลูกเปิดแค่เซนเดียว

ออกก่อนคลอด4ชั่วโมงค่ะ แต่เป็นท้องที่3 😊😊

VIP Member

ของเราเลือดออกแบบนี้แหละค่ะ2วันคลอด

เมื่อตอนวันที่8ก้มีออกคะ แต่ยังไม่เจ็บท้องคลอดเลย

รีบไปหาหมอเลยค่ะต้องหาหมอด่วนนะค่ะ

ยังไม่ได้ไปหาหมอเลยคะ หมอนัดพรุ่งนี้ว่าจะรอไปพรุ่งนี้ทีเดียวคะ

ของเราวันนั้นก็คลอดเลยค่ะแม่

แต่ไม่มีอาการเจ็บท้องเลยคะ

VIP Member

เลือดออกต้องไปหาหมอนะคะ

เมื่อวันที่8มีมูกเลือดออกแล้วรอบ1 ไปหาหมอปากมดลูกเปิดแล้ว1เซ็นคะ หมอบอกว่าถ้าเจ็บท้องค่อยไปใหม่

ไปหาหมอเลยจ้า

ไปมาแล้วจ้า ปากมดลูกเปิดแค่เซ็นเดียว หมอให้กับบ้านคะ

แม่คลอดยังคะ

ยังเลยคะ หมอบอกว่าปากมดลูกเปิดแค่เซ็นเดียวหมอให้กับบ้านคะ