38 ตอบกลับ

ถ้าคุณแม่เป็นคนรูปร่างเล็ก น้องก็น่าจะประมาณนี้นะคะ

8เดือนเหมือนกันเลยคะมีแต่บอกว่าท้องเล็กกังวลมากคะ

ไม่เล็กนะคะ ถ้าน้ำหนักน้องตามเกณฑ์ก็โอเคละค่ะแม่

เหมือนกันค่ะ ท้องเล็กเหมือนกันตอนนี้37+3 แล้วค่ะ

ตามเกณฑ์จ้า

บ้านนี้ท้องเล็กกว่านั้นลูกออกมาปลอดภัยดีค่ะ

ของเราก็8เดือนจะ9เดือนแล้วท้องเท่านี่เลยคะ

บ้านนี้อีก2ก็9เดือนค่ะ ท้องเล็กเหมือนกันค่ะ

อันนี้ใหญ่มากเลยนะคะ

แปดเดือนค่ะมีแต่คนบอกท้องเล็กเหมือนกัน😊

ท้องเล็ก แต่ไม่หมายความว่าลูกตัวเล็กนะ

น้องน้ำหนักตามเกณก็ไม่ต้องกังวลคร่า