186 ตอบกลับ

ตอน5​ เดือนจ้า​ ตอนนี้จะ7เดือนท้องเริ่มใหญ่มากแร้ว🤣

5 เดือนเท่าบ้านนี้เลยค่ะ ปัจจุบัน8เดือนจะ 9 เดือนแล้ว

5เดือนเค้าก็เป็นแบบนี้ค่ะ ท้องจะเริ่มออกช่วง7เดือน

ถ้าแม่ตัวเล็กท้องก็เล็กค่ะ ท้องจะออกชัดเจน7เดือน

5เดือนนเล็กแบบนี้แหละจ้าาแต่น้องน้ำหนักครรภ์420g.

ถูกต้องค่ะแม่ ท้องเล็กใหญ่ช่างมัน ลูกปกติเปนพอ

5เดือน1วันคะท้องเล้กมาพึ่งหายแพ้ท้องตอน4เดือน😄

5เดือนค่ะ อยู่ที่พื้นฐานสรีระคุณแม่ด้วยค่ะ

5เดือนคะ คนทักเล็ก แต่คุณหมอบอกน้อง นน ปกติ

อีกสัปดาห์เดียวก็5เดือนค่ะ กินอิ่มพอดี😂😂