186 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ไปคลอดยังไม่มีใครเชื่อเลยค่ะ ตอนคลอดใหญ่กว่านี้นิดเดียวเอง

5เดือนใส่ชุดไทยเข้าพิธีแต่งงาน แขกยังบอกเจ้าสาวเอวบางร่างเล็กจัง555

VIP Member

บ้านนี้ 8 เดือน ท้องออกนิดนึง เจอคนรู้จักเค้าถามคลอดน้องแล้วหรอ 🤣🤦

บ้านนี้ค่ะ ท้องพึ่งออกตอน6เดือนกว่า ก่อนหน้านี้ยังแบนราบอยู่เลยค่ะ

จริงๆค่ะ5555

#6 เดือน ไม่มีใครเชื่อเลยค่ะว่าท้อง 6 เดือน เพราะท้องไม่ค่อยออก 😁😁

บ้านนี้ตอน18w ค่ะ ตอนนี้19wแล้วค่ะ ท้องเล็กเหมือนกันค่ะท้องแรก

22+3 w แล้วท้องยังไม่ออกเลยคะไม่สังเกตจะไม่รู้กังวลเหมือนกันคะ

ขอบคุณ​ทุกคอมเม้นตอนนี้​ 7เดือนแล้วคะ​ ท้องก็เท่านี้อยู่

ตอนท้องแรกก็เล็กแบบนี้เลยคะ ออกตอน6-7เดือน 8เดือนจะบวมมากกก

แม่ลงพุงเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว ท้องเลยออกเร็วหน่อยค่ะ