14 ตอบกลับ

ว่างเมื่อไหร่=นอนเลยค่า อยู่บ้านแม่สามีแรกๆก็ตื่นเช้า หลังๆนอนตื่นสาย พอท้อง ว่าง=นอน บางทีบอกแม่สามีจานยังไม่ล้างนะ ขอนอนสักตื่นค่อยตื่นมาล้าง😅😅😅พะนะ #ว่าที่คุณแม่มือใหม่#ทีมกุมภา66จ้า

บ้านนี้ช่วงนี้ ง่วงขนาดไหนนอนกลางวันก็ไม่เกิน 1 ชม. ก็ตื่น ไม่งัวเงียด้วยค่ะ แต่ถ้าง่วงคือพร้อมหลับกลางอากาศทันที😁 ทีมก.พ.ค่ะ

บ้านนี้คือง่วงทั้งวันเลยแม่555

ง่วงบ่อยมากก แต่กลางวันต้องเอาลูกคนโตนอนเลยนอนกันไปทั้งแม่ทั้งลูกเลยค่ะ แต่กลางคืนกว่าจะหลับ #ทีมกุมพาค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้นอนเยอะเหมือนกันค่ะ กลางวันจะหลับง่ายกว่ากลางคืนค่ะ กินแล้วนอนค่ะ #ทีมกุมภา66

ใช่ไหมคะเเม่ กลางคืนนี้ ดีดมากกกก พอกลางวันจะนอนอย่างเดียวเลยย😂

แม่นอนทุกวันค่ะเพราะพาลูกคนโตนอนกลางวันอาศัยนอนพักช่วงนี้นาทีทองของแม่😅

555 ได้โอกาสเลยใช่ไหมคะะ

24 week เค้านอนทั้งวันเลยค่า กินเสร็จก็นอน กลางคืนนอนไม่ค่อยหลับเลย #ทีมภุมภา66

เหมือนกันเลยคะเเม่ กลางคืนดีดมากกก

ทีมเดียวกันคะแม่ ง่วงนอนมากๆแต่ไม่อยากนอนเพราะนอนยาวๆแถมปวดฉี่บ่อยๆ

เปนเหมือนกันค่ะ แต่ด้วยกับมีงานต้องทำเลย แอบงีบได้บ้าง #ทีมกุมภาค่ะ

เรานี่อยากนอน 22 ชม.ต่อวัน อีก 2 ชม.ตื่นมากิน 5555555555 มันง่วงอ่ะเนาะแม่

ทีมกุมภาเหมือนกันเลย ทั้งง่วง ทั้งหิวบ่อยจ้า 😊