13 ตอบกลับ

ถ้าสนใจทักหาคนนี้น่ะคะปรึกษา​กับพี่เค้าเลยเรามีปัญหา​อะไรบ้าง​ อยากมีลูกก็บอกเค้าคะ​ บ้านนี้กินไปไม่ถึงเดือนก็มีเลยจะตอนนี้6เดือนแล้วหลังจากรอคอยมา4ปี💕💕

บ้านนี้กินยังไม่หมดกระปุกเลยค่ะ

บ้านนี้กินมาดามหอยพลัสคะ​กินไม่ถึงเดือนน้องมาเลยคะ​ ถ้าจะกินจริงๆ​ แนะนำกินตอนเช้าก่อนอาหารจะดีมากกค่ะแนะนำเลยตัวนี้เค้าดีจริงๆ​ 250เอง​

ร้านไหนมีขายคะ หรือเพจไหนขายคะ เเล้วคุณเเม่ได้ตรวจการตกไข่ไหมคะ

เคยทั้ง2ตัวเลยค่ะ​ แต่น้องก็ยังไม่มา​ แนะนำเป็นตัวนี้ค่ะ​☝️ ดื่มไปถึงครึ่งถุงน้องมาค่ะ(แต่ก็แล้วแต่สุขภาพ​ของแม่ๆแต่ละคนด้วยนะคะ)​

ขอปรึกษาด้วยค่ะ

แท้ง 3 รอบ เลยกิน น้ำมะกรูดสมุนไพรบ้านคุณตา 2 กล่องใหญ่ ติดเลยค่ะ อื่นๆคือ ทำใจให้สบายและ กินโฟลิค กับ ราก 30 ออกกำลังกายค่ะ

ขอบคุณคะ

น้ำมะกรูดคั้นสด ดื่มเช้า กับ ก่อนนอน ดื่มให้เยอะที่สุดเท่าที่ไหวค่ะ ธรรมชาติดีที่สุดค่ะ สรรพคุณมะกรูดเยอะค่ะ

ที่ไหนมีขายคะ

เคยกินแบบซอง ไม่รู้จะช่วยหรือป่าวแต่หลังกินน้องมาไวนะคะ

เค้ารอว่านเสน่ห์ มา เค้าจะทานคู่

เรากินตัวนี้ยังไม่หมดกระปุกเลยค่ะ ติดง่ายมาก😅

ไม่เกี่ยวค่ะอยู่ที่ร่างกายของทั้งคู่ด้วย

VIP Member

แม่กินโฟลิคสำกรับเตรียมตั้งครรถ์จะดีกว่าคะ

ราคาเท่าไรคะ เเล้วได้ตรวจการตกไข่ไหมคะ

กินตัวนี้ไม่หมดกระปุก น้องก้มาเลยคะ

ไม่ได้ตรวจคะ

ไม่ได้เล่นไอจีค่ะ

เล่นคะ เเต่เราเอามาจากไอจีคะ