36 ตอบกลับ

17+5 น้องมีถีบมาทีๆคะ ไม่บ่อย อาจจะปลือกท้องเยอะใขมันหน้าท้อง เลยไม่ค่อยรุ้สึก เเต่ตอนท้องแรก รุ้สึกตั้งแต่13 วีค หมอบอกเปลือกท้องบางมาก ท้องแคกลายด้วย

17+3รู้สึกตั้งแต่17วีคเลยค่ะ ทุกวันนี้17+3วันแล้วดิ้นเก่งไม่เบาเลย ท้อง2แล้วค่ะ

19w ไม่รู้สึกเหมือนกันค่ะ ต้องเอามือไปวาง ถึงจะรู้สึกเหมือนมีอะไรมากระทุ้ง

ตอดตอน15wพอดี ตอนนี้16w5d ก็ยังตอดอยู่ค่ะ ตอดเบามากๆเพราะแม่พุงหนา😂#แม่ลูกสอง

ยังเหมือนกันจ้าลูกตอดเป็นยังไงยังไม่รุ้เลยเงียบมากกก

บ้านนี้ตอดตอน14wค่ะ พอมา17wน้องเริ่มตอดแรงกว่าเดิม2เท่าเลยจ้า

บ้านนี้17wเริ่มตอดค่ะ ตอนนี้19wดิ้นเริ่มแรงแล้วค่ะ

ยังค่ะ เเต่บางทีรู้สึกตอดๆค่ะ บ้านนี้ 18wเเล้วค่ะ

เรา 16w 6d ท้องแรก ก็ยังไม่รุ้สึกเหมือนกันค่ะ😁😆

17วีคเหมือนกันค่ะ ยังไม่รุ้สึกดิ้นเลยค่ะ