8 ตอบกลับ

ตอนที่เรามีเลือดออกก่อนแท้ง หน2 (หน แรก ไม่ได้ หา หมอ คน นี้) หมอถามว่าก่อนนี้ไปทำอะไรมา เรา นึก ว่า หมายถึงล้มหรือยกของหนัก ก็บอกไม่มีค่ะ ใช่หรอหมอถามอีก สัยหมอหมายถึงมีไรกะแฟนมั้งเลือดถึงออก จะบอกว่าคนจะแท้งยุเฉยๆก็แท้ง ที่หาหมอหนนั้นก็แท้งรอบ2ด้วย หมอก็คิดไปไหนเลย

บ้านนี้ก็โดนคล้ายๆกันค่ะ หมอพูดไปมองหน้าแฟนไป แฟนก็มามองหน้าเรา ขากลับแฟนถาม สงสัยหมอคิดว่าเรามีไรกัน จริงๆตั้งแต่ท้องไม่มีไรกันเลยค่ะ

หมอเราไม่เห็นห้ามเลย555555​

VIP Member

หมอเราก็พูดแบบนี้คะ😄😄

ขออนุญาตขำนะคะ 5555555

ตลกดีค่ะ คุณพ่อ

VIP Member

🤣🤣🤣🤣🤣

🤣🤣🤣🤣