6 ตอบกลับ

เมื่อมีเพศสัมพันธ์ทุกครั้งมีโอกาสท้องเสมอได้ค่ะ ตอนสมัยเรียนเพื่อนเรา7คนใช้วิธีแตกนอกก็ท้องทั้ง7คน เพื่อนอีก2คนกินยาคุมก็ยังท้อง อีก1คนฝังเข็มยาคุมก็ท้อง ส่วนเราแพ้ยาคุมเลยไม่คุมปล่อยตั้งแต่เรียนจบไม่เคยท้องเลยค่ะ พึ่งมาท้องตอนไม่คิดจะมีลูกแล้วกลับดันติด เลยไม่มีอะไรฟันธงได้ว่าจะไม่ท้องหรือว่าท้อง

มีโอกาศท้องได้ตลอดค่ะ ทางนี้ปล่อยนอกตลอด ลูกคนที่2จะคลอดเดือนหน้านี้แล้วค่ะ555 นับหน้า7หลัง7ก็อาจท้องได้เหมือนกันค่ะ

ถ้าหลังเป็น ปจด. 4-5 วัน ก็ไม่ท้องค่ะ อยู่ในช่วงหน้า 7 หลัง 7

มีโอกาสตั้งครรภ์ได้ค่ะถึงแม่จะหลั่งนอก

ไม่ติดค่ะ ไม่ตรงกับวันไข่ตก

VIP Member

โอกาสท้องมีได้เสมอค่ะ