32 ตอบกลับ

บ้านนี้38+1แล้วยังเงียบอยู่เลย กำหนด 4พฤศจิกายนนี้ แต่น้องยังเงียบ ท้องแข็งบ่อยแต่ก็ยังเงียบ อีแม่ก็อยากเจอน้องแล้ว😁😁😁

😊😊😊

กำหนด17พ.ย.แตกแล้วเหมือนกันค่ะ36สัปดาห์ฝั่งนี้รกเกาะต่ำมีเลือดออกจากช่องคลอดหมอเลยต้องผ่าให้ก่อนกำหนด

ยินดีด้วยนะคะ บ้านเรากำหนดคลอด31ตุลาคม ตอนนี้ 38+5แล้วแต่ยังไม่มีอาการอะไรเลย อยากแตกมากๆเลยตอนนี้😂

บ้านนี้5พฤศจิกายน​แต่ท้องปั้นแข็ง​แต่ไม่สม่ำเสมอ​ เจ็บหน่วงท้องน้อยเวลาขยับตัว​ ลุกโอ้ยย​นั่งโอ้ยย​ แม่จะขิตแล้ว​ นอนดูอาการที่บ้านวนไปค่ะ​

ยินดีด้วยค่ะแม่ บ้านนี้กำหนดคลอด18 พ.ย แม่เริ่มปวดหน่วงท้องน้อยแล้วค่ะท้องแข็งบ่อยมาก

ปวดร้าวไปที่หลังรีบไปรพ.เลยนะแม่

น้องกี่โลค่ะเเม่ กำหนดวันคลอดวันเดียวกันเลยเเอบกลัวว่าจะเเตกก่อน

รีบเตรียมนะแม่บ้านนี้ก็ไม่คิดว่าจะคลอดตอน36วีคเหมือนกัน

ทางนี้3พย เงียบกริบ มีมูกเลือดนิดหน่อยมา2วัน แต่เงียบมากน้องไม่อยากจะออกมาเลย😄

ยินดีด้วยค่ะ กำหนดคลอดวันเดียวกันเลย บ้านนี้36+2 ท้องแข็งบ่อยมากค่ะอยากแตกแล้ว

บ้านนี้ยังไม่คลอดเลยหมอนัดวันพฤหัสที่26นี้ยังไม่มีอาการอะไรเลย

บ้านนี้อยากแตกมากๆเลย 36วีค2วัน ท้องแข็งแต่ไม่บ่อย

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะคุณแม่ ยินดีด้วยนะคะ จ้ำม่ำมากๆเลย😊