23 ตอบกลับ

บ้านนี้เท้าเริ่มบวม มือช้า และหน่วงจิมิเวลาเดินหรือพลิกตัวด้วยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ยิ่งตอนเดินหรือเคลื่อนตัวลำบากมากกปวดไม่ไหวเลย

แช่น้ำอุ่นก่อนนอนช่วยได้ค่ะมี๊

บ้านนี้ 33w เท้าไม่บวมเลยคะ แต่ปวดสะโพกมากๆ หน่วงๆท้อง เวลาเดินคะ

32 วีคเท่ากันยังไม่บวมเลยค่ะถ้าปวดหัวร่วมด้วยแนะนำหาหมอนะคะ

ก็มีส่วนนะคะแต่บวมกดบุ๋มถ้ามีอาการปวดหัวความดันสูงเกิน 140 เสี่ยงครรภ์เป็นพิษค่ะอันตรายกับแม่ค่ะ

บ้านนี้เริ่มปวดขา ปวดจิมิ ตอน33วีคค่ะ แต่มือ-เท้าไม่บวมนะคะ

บ้านนี้32wเท้าบวมเหมือนกันค่ะน้ำหนักก็ขึ้นมาเยอะมากจนตกใจ

บ้านนี้นน.ขึ้นมาเกือบๆ20 กก.🤣🤣

32w เวลานอนปวดตึงท้อง ปวดหน่วงถึงจิมิเลยค่ะ🥹

32+1 บ้านนี้ยังเฉยๆอยู่ค่ะไม่มีอาการอะไรเลย😅

เสี่ยงครรภ์เป็นพิษรึป่าวคะ เรา33+4 ก็ไม่บวม

ของเรามีแต่ปวดจิมิค่ะ