9 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้มาปวดเอาตอน2เดือนค่ะตอนนี้3เดือนกว่าเเล้วยังไม่ดีขึ้นเลยค่ะปวดเมื่อยหนักกว่าเดิมอีกค่ะ

ปวดเหมือนกันค้ะปวดตั้งแต่ยังไม่ได้ตรวจโดนนิดหน่อยก็ปวดค้ะของเราเดือนกว่าๆเองค้ะ

ปวดหลังมากค่ะ เวลานอนคุณแม่หาหมอนอิงหลังนะคะ พอช่วยให้หายปวดได้ค่ะ

ปวดหลังมากๆๆคะแล้วปวดนมปวดตัวถึงขนาดสามีโดนไม่ได้เลยคะเจ็บไปหมด

มีนะคะ เป็นอาการแรกๆเลยของการเปลี่ยนแปลงทางร่างกายของคุนแม่

VIP Member

ปวดจ้า ลองหาอะไรอุ่นๆ มาประคบดูนะ แต้ถ้าทนไม่ไหวให้ไปหาหมอนะคะ

มีจร้า บ้านนี้ปวดหลังตอน 38wจร้า

VIP Member

เป็นปกติค่าคุณแม่สู้ๆนะคะ

VIP Member

ปวดเหมือนกันค่ะ