696 ตอบกลับ

บ๊วยสามรสชะเอม กล่องสีชมพู 55 บาทในเซเว่นค่ะ ก่อนรู้ว่าท้องกินวันละกระปุก ทุกวันนี้พยายามกินแค่วันละ 4-5 ชิ้น 😅😅

มะม่วงเบา เสาวรส ตะลิงปลิง มะขามอ่อน มะปรางอ่อน แค่คิดก็เปรี้ยวปากแล้วค่ะ 😆

มะม่วงมั้ง ท้องนี้ไม่ค่อยชอบกินของเปรี้ยวเลยแต่ถ้ามีก็กินได้นิดหน่อยนะ

คนท้องคนอื่นทำไมกินของเปรี้ยวเป็นไม่เปรี้ยวนี่กินอะไรเปรี้ยวหมดเลย

บ้านนี้ไม่เคยอยากของเปรี้ยวเลยค่ะตั้งเเต่ท้อง อยากเเค่ของหวานสุดๆ

แม่ไม่ชอบของเปรี้ยวค่ะ มีแต่อมเปรี้ยวอมหวาน ส้มเขียวหวาน ส้มโชกุน

เปรี้ยวที่สุดที่กินตอนท้องคือนมเปรี้ยว #แม่อยากกินแต่ของหวาน 😂

กินของเปรี้ยว ไม่ได้ค่ะ กินแล้วเวียนหัว55 แพ้แปลกๆ กินได้น้ำหวานๆ

ไม่ชอบเปรี้ยวเลยค่า ขนาดตอนท้องยังไม่อยากกินของเปรี้ยวเลยค่า

ท้องที่ไม่อยากทานของเปรี้ยวค่ะ แต่คุณพ่อชอบทานมาก 😂😂