9 ตอบกลับ

เหมือนกันเลยค่ะ ท้องแรกลูกชายหน้าใส ท้องสองลูกสาวสิวมาเต็มชนิดที่ว่าเยอะที่สุดในชีวิต 5555 เรากดสิว ล้างหน้าให้สะอาด+ใช้น้ำเกลือเช็ดแทนโทนเนอร์ +ฮาดะสีทอง+ว่านหางจระเข้ ดีขึ้นมากค่ะ แม่ลองดูนะคะ 🫶🏻

ทางนี้ก็ขึ้นเต็มหน้าเลยค่ะ ปล่อย555 รอคลอดค่อยรักษาทีเดียว เพราะยารักษาสิวกลุ่มวิตามินเอ อะไรต่างๆอันตรายกับคนท้องมากค่ะ ต้องconsult แพทย์เท่านั้น

ใบบัวบกกับครีมใบบัวบกหายแล้วไม่กับมาเป็นซ้ำอีกไม่อันตรายด้วยอย่าปล่อยให้หน้าตัวเองพังคะแม่ๆมันรักษายาก

ครีมทาสิวอันตรายกับคนท้องนะคะ อาจจะเป็นเพราะฮอร์โมนหรือเปล่าตลอดแล้วก็หายค่ะ

ต้องปรึกษาหมอก่อนใช้นะคะ ยารักษาสิวอันตรายกับน้องในท้องมากค่ะ

ปรึกษาหมอค่ะ เราใช้ยาสิวมั่วไม่ได้อันตรายค่ะ

พบแพทย์รับยาเฉพาะนะคะ

ให้หมอจ่ายยาให้นะคะ

ปรึกษาหมอคะ