11 ตอบกลับ

เดี๋ยวหายค่ะ ไม่ต้องเช็ดน้องเเรงนะคะเดี๋ยวน้องเจ็บค่ะ ลูกสาวก้อฉีดยามาขึ้นเหมือนกันค่ะ

ค่ะ อากาศช่วงนี้ร้อน บ้างทีผิวน้องอาจจะเเพ้ง่าย ยุที่ผ้าที่เราให้น้องนอน ก้ออาจเป็นได้ค่ะ ลูกสาวก้อเป็นค่ะ ขึ้นทั้งตัว ที่หน้าก้อเป็น

บ้านนี้น้องเพิ่งดีขึ้นค่ะ คุณพ่อจับทาตัวนี้ค่ะ

ลองทาซูโดครีมให้น้องดูค่ะ บ้านนี้ก็เป็น

ที่บ้านใช้อันนี้ค่ะ ไม่ได้ขายนะคะ ☺

อีกเสียงค่ะ ใช้ดีมาก ซื้อติดบ้านตลอด ทาได้ทุกผดผื่น

ร้อนรึเปล่า

ไม่นะค่ะ อากาศถ่ายเทมากลมแรงอยุ่ชั้น3ค่ะ

..

..

..

..

..