6 ตอบกลับ

ที่บ้านนี้ก็ใช้คะ ดีมากๆก.ไก่ให้ไปล้านตัวเลยคะ ลูกเป็นคนฉี่เยอะ ไม่ต้องห่วงเรื่องซึมซับเลยคะ แห้งไวเก็บฉี่น้องได้เยอะมาก.. ไม่อับละบายอากาศได้ดี .. อู้ยย..ไม่ได้อวยนะ ใช้จริงๆ

บ้านนี้ก็ใช้อยู่ค่ะ แต่ถ้ากลางคืนต้องลองมามี่ฟ้า แห้งไวแห้งม๊ากแห้งแบบอยากให้ผลิตผ้าอนามัยขาย 🤣 แถมซึมซับดุเดือดสุด ๆ

TapFluencer

บ้านนี้ก็ใช้ค่ะแม่ ซึมซับดีพอๆกับมามี่ฟ้าเลย แต่ส่วนตัวใช้รุ่นนี้กลางวัน ใช้มามี่ฟ้ากลางคืน

VIP Member

รุ่นนี้ที่บ้านก็ใช้ค่ะ ชอบตรงที่รุ่นนี้มีที่ม้วนทิ้ง สะดวกในการกำจัดลงถัง

TapFluencer

บ้านนี้ก็ใช้แม่ ดีมากๆเลยค่ะ

Super Mum

ใช้ดีจ้า